ดูบอล โซโชซ์ - แซงต์ เอเตียน
Sochaux โซโชซ์
00:45 ศุกร์ 12 ก.พ. 2021 กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Saint-Étienne แซงต์ เอเตียน

รายการ ดูบอลออนไลน์ คู่อื่นๆ
กระชับมิตรสโมสร
KuPS
คูพีเอส
Jaro
จาโร
19:45 เสาร์ 06 มี.ค.
กาตาร์ พรีเมียร์ลีก
Al Kharitiyath
อัล คาริติยาห์
Al Duhail
เลคห์วิย่า
19:45 เสาร์ 06 มี.ค.
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก
Neftekhimik
Neftekhimik
Dinamo Bryansk
Dinamo Bryansk
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก
Torpedo Moskva
Torpedo Moskva
Chayka
Chayka
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สโลวาเกีย ลิกา 2
Púchov
Púchov
Šamorín
Šamorín
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สโลวาเกีย ลิกา 2
FK Košice
FK Košice
Slavoj Trebišov
Slavoj Trebišov
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สโลวาเกีย ลิกา 2
Poprad
Poprad
Petržalka akadémia
Petržalka akadémia
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สโลวาเกีย ลิกา 2
Skalica
Skalica
Banska Bystrica
Banska Bystrica
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สโลวาเกีย ลิกา 2
Podbrezová
Podbrezová
Dubnica
Dubnica
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
Maccabi Netanya
มัคคาบี้ เนทันย่า
Bnei Yehuda
บีไน เยฮูด้า
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Almere City
อัลเมเร่ ซิตี้
Excelsior
เอสบีวี เอ็กเซลซิเออร์
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ลีกา 1 โปแลนด์
Resovia Rzeszów
Resovia Rzeszów
Górnik Łęczna
โกลนิค เลชน่า
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
Příbram
ไพรบราม
Slovan Liberec
สโลวาน ลิเบอเรช
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
บัลแกเรีย Parva Liga
Arda
อาร์ดา
Cherno More
เชอร์โน โมเร่
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Primera Division Women
Eibar W
Eibar W
Levante W
เลบานเต้ (หญิง)
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เยอรมัน ลีกา 3
Magdeburg
Magdeburg
Waldhof Mannheim
Waldhof Mannheim
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เยอรมัน ลีกา 3
Hansa Rostock
Hansa Rostock
Kaiserslautern
Kaiserslautern
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เยอรมัน ลีกา 3
Meppen
Meppen
Dynamo Dresden
ดินาโม เดรสเดน
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เยอรมัน ลีกา 3
Saarbrücken
ซาร์บรูกเคน
Uerdingen
Uerdingen
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เยอรมัน ลีกา 3
VfB Lübeck
VfB Lübeck
Viktoria Köln
วิคตอเรีย โคโลญจน์
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เยอรมัน ลีกา 3
MSV Duisburg
MSV Duisburg
1860 München
1860 มิวนิค
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
Denizlispor
เดนิซลิสปอร์
Yeni Malatyaspor
เยนิ มาลัตยาสปอร์
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
Osmanlıspor
ออสมานลิสปอร์
Menemen Belediyespor
เมเนแมน เบเลดิเยสปอร์
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ลาลีกา สเปน
Real Valladolid
บายาโดลิด
Getafe
เกตาเฟ่
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เซเรียบี อิตาลี
Virtus Entella
เวอร์ตุส เอ็นเตลล่า
Ascoli
อัสโคลี
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เซเรียบี อิตาลี
Cosenza
โกเซนซา กัลโช่
Frosinone
โฟรซิโนเน่
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เซเรียบี อิตาลี
Pisa
ปิซ่า
Reggina
เรจจิน่า
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เซเรียบี อิตาลี
Cremonese
เครโมเนเซ่
Salernitana
ซาแลร์นิตาน่า
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เซเรียบี อิตาลี
Pescara
เปสคาร่า
SPAL
สปอล
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แอฟริกาใต้ พรีเมียร์ลีก
Cape Town City
Cape Town City
Stellenbosch
Stellenbosch
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
Esbjerg
เอสเบิร์ก
Fremad Amager
เฟรมัด อมาเกอร์
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ยูกันดา พรีเมียร์ลีก
BUL
BUL
Wakiso Giants
Wakiso Giants
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ยูกันดา พรีเมียร์ลีก
Bright Stars
Bright Stars
Onduparaka
Onduparaka
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ยูกันดา พรีเมียร์ลีก
SC Villa
SC Villa
Police
Police
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ซูเปอร์ลีก กรีซ
OFI
OFI เครเต้
Larissa
ลาริสซ่า
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
CAF Champions League
Al Merreikh
Al Merreikh
Simba
Simba
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
CAF Champions League
TP Mazembe
TP Mazembe
Mamelodi Sundowns
มาเมโลดี้ ซันดาวน์ส
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
กระชับมิตรสโมสร
Kongsvinger
คองสวิงเกอร์
Fram
Fram
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
มอลตา พรีเมียร์ลีก
Tarxien Rainbows
Tarxien Rainbows
Birkirkara
Birkirkara
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
มอลตา พรีเมียร์ลีก
Floriana
Floriana
Balzan
Balzan
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
มอลตา พรีเมียร์ลีก
Hamrun Spartans
Hamrun Spartans
Hibernians
ฮิเบอร์เนี่ยน
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Super League
Pulau Pinang
Pulau Pinang
Kuala Lumpur
Kuala Lumpur
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Super League
UiTM
UiTM
Terengganu
Terengganu
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Super League
Selangor
Selangor
Pahang
Pahang
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Super League
Melaka United
Melaka United
Sabah
Sabah
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
PBDKT T-Team
PBDKT T-Team
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
PDRM
PDRM
PKNS
PKNS
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
มาเลเซีย พรีเมียร์ลีก
Negeri Sembilan
Negeri Sembilan
Johor Darul Ta'zim II
ยะโฮร์ ดารุล ทักซิม 2
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ลิทัวเนีย เอ ลีก้า
Dainava
Dainava
Nevėžis
Nevėžis
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Premier Liga
Krupa na Vrbasu
Krupa na Vrbasu
Siroki Brijeg
Siroki Brijeg
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Premier Liga
Sloga
Sloga
Zeljeznicar
Zeljeznicar
20:00 เสาร์ 06 มี.ค.
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Red Star
Red Star
Lens
ล็องส์
20:15 เสาร์ 06 มี.ค.
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Rumilly Vallieres
Rumilly Vallieres
Annecy
Annecy
20:15 เสาร์ 06 มี.ค.
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Saint-Louis Neuweg
Saint-Louis Neuweg
Sedan
Sedan
20:15 เสาร์ 06 มี.ค.
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Olympique d'Alès
Olympique d'Alès
Montpellier
มงต์เปลลิเย่ร์
20:15 เสาร์ 06 มี.ค.
Fortuna Liga
Slovan Bratislava
สโลวาน บราติสลาวา
DAC
DAC
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Fortuna Liga
Trenčín
Trenčín
Spartak Trnava
Spartak Trnava
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Fortuna Liga
Zlaté Moravce
Zlaté Moravce
Sereď
Sereď
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Fortuna Liga
Senica
Senica
Pohronie
Pohronie
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Fortuna Liga
Žilina
Žilina
Ružomberok
Ružomberok
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Fortuna Liga
Zemplín Michalovce
Zemplín Michalovce
Nitra
Nitra
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
Rotor Volgograd
Rotor Volgograd
Khimki
Khimki
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
ลีกา 1 โปแลนด์
Jastrzębie
ยัสต์แชมบีแย
Korona Kielce
โคโรน่า คีลเซ่
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
เช็ก 2. Liga FNL
Lisen
ลิเซน
Hradec Králové
ฮราเดตส์ กราลอเว
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
เช็ก 2. Liga FNL
Blansko
Blansko
Třinec
ทริเน็ค
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
ออสเตรีย ลีก1
Austria Klagenfurt
ออสเตรีย คลาเกนเฟิร์ต
Dornbirn
ดอร์นบิร์น 1913
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Gladafrica Championship
JDR Stars
JDR Stars
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Gladafrica Championship
Jomo Cosmos
Jomo Cosmos
TS Sporting
TS Sporting
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Gladafrica Championship
Polokwane City
Polokwane City
University of Pretoria
University of Pretoria
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Gladafrica Championship
Richards Bay
Richards Bay
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Uae League
Al Ittihad Kalba
อัล อิตติฮัด คาลบา
Bani Yas
บานนี่ ยาส
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Uae League
Al Ain
อัล ไอน์
Al Wasl
Al Wasl
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
เบลารุส คัพ
Torpedo BelAZ
ตอร์ปิโด โซดิโน่
Arsenal
Arsenal
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Premier League
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Premier League
Al Ahli Tripoli
Al Ahli Tripoli
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
ไอ-ลีก อินเดีย
Arrows
อินเดีย แอร์โรว์ส
NEROCA
เนโร่คา
20:30 เสาร์ 06 มี.ค.
Bundesliga Women
SGS Essen W
SGS เอสเซน (หญิง)
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
Podbeskidzie
ป๊อดเบสคิดเซีย
Lechia Gdańsk
เลเชีย กอเดนซ์
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
Mura
มูร่า
Aluminij
เอ็นเค อลูมินิจ
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
โครเอเชีย 1. HNL
Slaven Koprivnica
สลาเวน เบลูโป
Lokomotiva Zagreb
โลโคโมติวา ซาเกร็บ
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
Spezia
สเปเซีย
Benevento
เบเนเวนโต้
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Primera Division Women
Santa Teresa W
Santa Teresa W
Barcelona W
บาร์เซโลน่า (หญิง)
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เดนมาร์ก ดิวิชั่น 1
Hvidovre
ฮวิโดฟ
Kolding IF
โคลดิ้ง
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Svenska Cupen
Degerfors
เดเกอร์ฟอร์ส
Utsikten
Utsikten
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Svenska Cupen
Elfsborg
เอล์ฟส์บอร์ก
Falkenberg
ฟัลเคนเบิร์กส
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
League Cup
KR
เคอาร์ เรย์ยาวิค
Kórdrengir
Kórdrengir
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
League Cup
Thróttur Reykjavík
Thróttur Reykjavík
ÍBV
ÍBV
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
League Cup
Fylkir
ฟีลเคียร์
Leiknir Reykjavík
Leiknir Reykjavík
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เอสโตเนีย เมสตริลีก้า
Tammeka
ทาร์ตู เจเค มัก
Trans
ทรานส์
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
กระชับมิตรสโมสร
HIK
HIK
Nykøbing
ไนโคบิง
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Persian Gulf Pro League
Zob Ahan
โซบ อาฮาน
Machine Sazi
Machine Sazi
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Persian Gulf Pro League
Esteghlal
เอสเตกฮลัล
Foolad
ฟูแลด
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
1. Division
Paphos
Paphos
APOEL
อโปเอล นิโคเซีย
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Indian Super League
NorthEast United
นอร์ทอีสต์ ยูไนเต็ด
ATK Mohun Bagan
ATK Mohun Bagan
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
กระชับมิตรสโมสร
Waterford United
วอเตอร์ฟอร์ด
Cork City
คอร์ก ซิตี้
21:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
Connah's Quay
Connah's Quay
Newtown
Newtown
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
Cefn Druids
Cefn Druids
Barry Town United
Barry Town United
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
Caernarfon Town
Caernarfon Town
Aberystwyth Town
Aberystwyth Town
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
Haverfordwest County
Haverfordwest County
Cardiff MU
Cardiff MU
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
Flint Town United
Flint Town United
Penybont
Penybont
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
บุนเดสลีกา เยอรมัน
Borussia M'gladbach
โบรุสเซีย มึนเช่นกลัดบัค
Bayer Leverkusen
ไบเออร์ เลเวอร์คูเซ่น
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
บุนเดสลีกา เยอรมัน
Hoffenheim
ฮอฟเฟ่นไฮม์
Wolfsburg
โวล์ฟสบวร์ก
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
บุนเดสลีกา เยอรมัน
Freiburg
ไฟร์บวร์ก
RB Leipzig
RB ไลป์ซิก
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
บุนเดสลีกา เยอรมัน
Eintracht Frankfurt
ไอน์ทรัค แฟร้งค์เฟิร์ต
Stuttgart
สตุ๊ตการ์ท
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
บุนเดสลีกา เยอรมัน
Hertha BSC
แฮร์ธ่า เบอร์ลิน
Augsburg
เอาก์สบวร์ก
21:30 เสาร์ 06 มี.ค.
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
Sheffield United
เชฟฟิลด์ ยูไนเต็ด
Southampton
เซาแธมป์ตัน
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
หมู่เกาะแฟโร พรีเมียร์ลีก
EB / Streymur
EB / Streymur
ÍF
ÍF
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
Aberdeen
อเบอร์ดีน
Hamilton Academical
ฮามิลตัน อคาเดมิคัล
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
Motherwell
มาเธอร์เวลล์
Livingston
ลิฟวิงสตัน
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
Rangers
กลาสโกว์ เรนเจอร์ส
St. Mirren
เซนต์ เมียร์เรน
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
Ross County
รอสส์ เคาน์ตี้
Kilmarnock
คิลมาร์น็อค
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
สกอตติชพรีเมียร์ชิป
St. Johnstone
เซนต์ จอห์นสโตน
Hibernian
ฮิเบอร์เนี่ยน
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
รัสเซีย ฟุตบอล เนชั่นแนล ลีก
Baltika
บัลติก้า
Spartak Moskva II
สปาร์ตัก มอสโก 2
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Championship
Alloa Athletic
Alloa Athletic
Inverness CT
อินเวอร์เนสส์
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Championship
Arbroath
Arbroath
Queen of the South
ควีน ออฟ เดอะ เซาธ์
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Championship
Hearts
ฮาร์ทส์
Dundee
ดันดี เอฟซี
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Championship
Greenock Morton
กรีน็อค มอร์ตัน
Ayr United
อายร์ ยูไนเต็ด
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
Teplice
เทปลิเซ่
Opava
โอปาวา
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
Zlín
ซลิน
Bohemians 1905
โบฮีเมี่ยนส์ 1905
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
Olimpik Donetsk
โอลิมปิก โดเนตส์ค
Shakhtar Donetsk
ชักตาร์ โดเน็ตส์ก
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Barnsley
บาร์นสลี่ย์
Birmingham City
เบอร์มิงแฮม ซิตี้
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Brentford
เบรนท์ฟอร์ด
Rotherham United
ร็อตเธอร์แฮม ยูไนเต็ด
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Bristol City
บริสตอล ซิตี้
Queens Park Rangers
ควีนส์ปาร์ค เรนเจอร์ส
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Coventry City
โคเวนทรี ซิตี้
Derby County
ดาร์บี้ เค้าท์ตี้
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Millwall
มิลล์วอลล์
Blackburn Rovers
แบล็คเบิร์น โรเวอร์ส
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Norwich City
นอริช ซิตี้
Luton Town
ลูตัน ทาวน์
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Preston North End
เปรสตัน นอร์ธ เอนด์
AFC Bournemouth
บอร์นมัธ
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Reading
เรดิง
Sheffield Wednesday
เชฟฟิลด์ เว้นส์เดย์
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Stoke City
สโต๊ค ซิตี้
Wycombe Wanderers
วีคอมบ์ วันเดอเรอร์ส
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แชมเปี้ยนชิพ อังกฤษ
Swansea City
สวอนซี ซิตี้
Middlesbrough
มิดเดิลสโบรห์
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ลาลีก้า สเปน 2
Real Zaragoza
เรอัล ซาราโกซ่า
Tenerife
เตเนริเฟ่
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เซเรียบี อิตาลี
Venezia
เวเนเซีย
Brescia
เบรสชา
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Premiership
Crusaders
Crusaders
Warrenpoint Town
Warrenpoint Town
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Premiership
Dungannon Swifts
Dungannon Swifts
Coleraine
Coleraine
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Premiership
Linfield
Linfield
Cliftonville
Cliftonville
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Premiership
Portadown
Portadown
Glenavon
Glenavon
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แอฟริกาใต้ พรีเมียร์ลีก
Chippa United
Chippa United
Orlando Pirates
ออร์แลนโด้ ไพเรตส์
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
แอฟริกาใต้ พรีเมียร์ลีก
Bloemfontein Celtic
Bloemfontein Celtic
Maritzburg United
Maritzburg United
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
League Cup
FH
FH
Thór
Thór
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
League Cup
Afturelding
Afturelding
KA
KA
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
กระชับมิตรสโมสร
Sandnes Ulf
แซนด์เนส อุลฟ์
Bryne
Bryne
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Liga Primera U20
Managua U20
Managua U20
CD Junior Managua U20
CD Junior Managua U20
22:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เบลเยี่ยม โปรลีก
AS Eupen
AS ยูเปน
OH Leuven
OH Leuven
22:15 เสาร์ 06 มี.ค.
ลาลีกา สเปน
Elche
เอลเช่
Sevilla
เซบีย่า
22:15 เสาร์ 06 มี.ค.
ซูเปอร์ลีก กรีซ
Atromitos
อโตรมิตอส
Asteras Tripolis
แอสเตราส ทริโปลิส
22:15 เสาร์ 06 มี.ค.
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
Feyenoord
เฟเยนูร์ด ร็อตเธอร์ดัม
VVV-Venlo
วีวีวี เวนโล
22:30 เสาร์ 06 มี.ค.
เอร์สเตอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Volendam
โวเลนดัม
Roda JC Kerkrade
โรด้า เจซี
22:30 เสาร์ 06 มี.ค.
บัลแกเรีย Parva Liga
CSKA Sofia
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
Lokomotiv Plovdiv
โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ
22:30 เสาร์ 06 มี.ค.
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
Portimonense
ปอร์ติโมเนนเซ่
Tondela
ทอนเดล่า
22:30 เสาร์ 06 มี.ค.
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Valenciennes
วาล็องเซียนส์
Metz
เม็ตซ์
22:30 เสาร์ 06 มี.ค.
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Le Puy F.43 Auvergne
Le Puy F.43 Auvergne
Lorient
ลอริยองต์
22:30 เสาร์ 06 มี.ค.
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Saumur
Saumur
Montagnarde
Montagnarde
22:30 เสาร์ 06 มี.ค.
ฮังการี NB 1
Paksi SE
ปาคซิ
Mezőkövesd-Zsóry
เมโซโคเวสด์ โชรี่
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
Rostov
รอสตอฟ
Sochi
พีเอฟซี โซชิ
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Tipico Bundesliga
Hartberg
ฮาร์ทเบิร์ก
Admira
แอดมิร่า
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Tipico Bundesliga
Rheindorf Altach
เรนดอร์ฟ อัลทัช
LASK Linz
LASK ลินซ์
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Tipico Bundesliga
Wattens
WSG วัตเท่น
Sturm Graz
สตวร์ม กราซ
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ซูเปอร์ลีก ตุรกี
Beşiktaş
เบซิคตัส
Gazişehir Gaziantep
กาซิเชเฮียร์ กาซีอันเตป
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ทีเอฟเอฟ เฟิร์ส ลีก ตุรกี
Samsunspor
Samsunspor
Adana Demirspor
อดาน่า เดมิร์สปอร์
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
เม็กซิโก ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (หญิง)
Atlas W
Atlas W
Cruz Azul W
ครูซ อาซูล (หญิง)
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Svenska Cupen
Djurgården
เยอร์การ์เด้น
Kalmar
คัลมาร์
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
CAF Champions League
Kaizer Chiefs
Kaizer Chiefs
Petro de Luanda
Petro de Luanda
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
CAF Champions League
Teungueth
Teungueth
MC Alger
MC Alger
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
CAF Champions League
ES Tunis
ES Tunis
Zamalek
ซามาเล็ค
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
Svenska Cupen
Brage
บราเก้
Umeå
Umeå
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
ลีกา 1 โปแลนด์
Radomiak Radom
Radomiak Radom
Chrobry Głogów
โครบริ โกลกูฟว์
23:00 เสาร์ 06 มี.ค.
โครเอเชีย 1. HNL
Hajduk Split
ไฮจ์ดุ๊ก สปลิต
Varaždin
วาราซดิน
23:05 เสาร์ 06 มี.ค.
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
Gorica
กอริก้า
Maribor
มาริบอร์
23:15 เสาร์ 06 มี.ค.
Uae League
Hatta
ฮัทต้า คลับ
Al Fujairah
อัล ฟูไจราห์
23:15 เสาร์ 06 มี.ค.
Uae League
Al Jazira
อัล จาซิล่า
Shabab Al Ahli Dubai
อัล อาห์ลี ดูไบ
23:15 เสาร์ 06 มี.ค.
โบโตล่า โมร็อกโก
RSB Berkane
รีเนซองส์ เด เบอร์กาเน
FAR Rabat
เฟร์ ราเบท
23:15 เสาร์ 06 มี.ค.
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
Zagłębie Lubin
ซาเกลบี้ ลูบิน
Jagiellonia Białystok
จาเกียลโลเนีย เบียลีสต็อก
23:30 เสาร์ 06 มี.ค.
1. Division
Omonia Nicosia
Omonia Nicosia
Anorthosis
อนอร์โธซิส
23:30 เสาร์ 06 มี.ค.
เวลส์ พรีเมียร์ลีก
The New Saints
The New Saints
Bala Town
Bala Town
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เอสโตเนีย เอซีลีกา
Levadia II
Levadia II
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เซเรียบี อิตาลี
Monza
มอนซ่า
Pordenone
ปอร์เดโนเน่
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
Udinese
อูดิเนเซ่
Sassuolo
ซาสซูโอโล่
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
มอลตา พรีเมียร์ลีก
Mosta
Mosta
Senglea Athletic
Senglea Athletic
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
มอลตา พรีเมียร์ลีก
Lija Athletic
Lija Athletic
Santa Lucia
Santa Lucia
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
มอลตา พรีเมียร์ลีก
Sliema Wanderers
Sliema Wanderers
Gzira United
Gzira United
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เอสโตเนีย เอซีลีกา
Tartu Welco
Tartu Welco
Flora II
ฟลอร่า 2
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
กัวเตมาลา Primera Division
Siquinalá
Siquinalá
Comunicaciones II
Comunicaciones II
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
อียิปต์ พรีเมียร์ลีก
Aswan
อัสวาน
Pyramids FC
พีระมิดส์ เอฟซี
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
กระชับมิตรสโมสร
Galway United
Galway United
Longford Town
Longford Town
00:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ลาลีก้า สเปน 2
Las Palmas
ลาส พัลมาส
Rayo Vallecano
ราโย บาเยกาโน
00:15 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ลาลีก้า สเปน 2
Leganés
เลกาเนส
Castellón
Castellón
00:15 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Challenge League
Thun
เอฟซี ธูน
Kriens
Kriens
00:15 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
Young Boys
ยัง บอยส์ เบิร์น
Vaduz
วาดุซ
00:15 อาทิตย์ 07 มี.ค.
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
Aston Villa
แอสตัน วิลล่า
Wolverhampton Wanderers
วูล์ฟแฮมป์ตัน
00:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เบลเยี่ยม โปรลีก
Waasland-Beveren
วาสแลนด์ บีเวเรน
Beerschot-Wilrijk
เบียร์ชอต-วิลไรจ์ค
00:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เช็ก รีพับลิค เฟิร์ส ลีก
Viktoria Plzeň
วิคตอเรีย พัลเซ่น
Sigma Olomouc
ซิกม่า โอโลมุช
00:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
บุนเดสลีกา เยอรมัน
Bayern München
บาเยิร์น มิวนิค
Borussia Dortmund
โบรุสเซีย ดอร์ทมุนด์
00:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ยูเครน พรีเมียร์ลีก
Rukh Vynnyky
Rukh Vynnyky
Desna
เดสน่า
00:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ลาลีกา สเปน
Cádiz
คาดิส
SD Eibar
เออิบาร์
00:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Premiership
Ballymena United
Ballymena United
Larne
Larne
00:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ซูเปอร์ลีก กรีซ
PAS Giannina
PAS Giannina
Panathinaikos
พานาธิไนกอส
00:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ซาอุดิ โปรเฟสชั่นแนล ลีก
Al Ahli
อัล อาลีห์
Dhamk
อัล ดาฮัม
00:35 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
FC Twente
ทเวนเต้
Willem II
วิลเลม ทเวล
00:45 อาทิตย์ 07 มี.ค.
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Olympique Lyonnais
โอลิมปิก ลียง
Sochaux
โซโชซ์
00:45 อาทิตย์ 07 มี.ค.
พรีเมียร์ลีก อิสราเอล
Maccabi Haifa
มัคคาบี้ ไฮฟา
Maccabi Petah Tikva
มัคคาบี้ เปตาห์ ทิคว่า
00:50 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
Gil Vicente
กิล วิเซนเต้
Porto
ปอร์โต้
01:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Premier Liga
Sarajevo
Sarajevo
Zrinjski
Zrinjski
01:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เม็กซิโก ลีกา เอ็มเอ็กซ์ เฟเมนิล (หญิง)
Pumas UNAM W
พูมาส ยูนัม (หญิง)
Tigres UANL W
ติเกรส์ UANL (หญิง)
01:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ฮังการี NB 1
Puskás
ปุชกาช อคาเดเมีย
Újpest
อูจเปสต์
01:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
สโลวีเนีย พรีวา ลีกา
Koper
โคเปอร์
Domžale
ดอมซาเล่
01:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
โบโตล่า โมร็อกโก
Raja Casablanca
ราจา คาซาบลังก้า
Youssoufia Berrechid
Youssoufia Berrechid
01:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
SC Heerenveen
ฮีเรนวีน
ADO Den Haag
เดน ฮาก
02:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
โปแลนด์ เอ็คสตรัคลาซ่า
Raków Częstochowa
รากุฟ เชนสโตโควา
Cracovia Kraków
คราโคเวีย
02:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
CAF Champions League
Al Ahly
อัล อาห์ลี
Vita Club
Vita Club
02:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
CAF Champions League
Wydad Casablanca
วีแดด คาซาบลานก้า
Horoya
Horoya
02:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Copa do Nordeste
Ceará
ซิเอร่า
Vitória
วิตอเรีย
02:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Copa do Nordeste
CRB
CRB แม็คซิโอ
Sport Recife
สปอร์ต คลับ เรซิเฟ่
02:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
โรมาเนีย ลีกา1
UTA Arad
UTA Arad
CFR Cluj
CFR คลูจ์
02:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ลาลีก้า สเปน 2
Albacete
อัลบาเซเต้
UD Logroñés
UD Logroñés
02:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Paulista A1
Inter de Limeira
Inter de Limeira
Novorizontino
เกรมิโอ โนโวริซอนติโน่
02:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ซูเปอร์ลีก สวิตเซอร์แลนด์
Servette
เซอร์เวตต์
Basel
บาเซิ่ล
02:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เบลเยี่ยม โปรลีก
Antwerp
อันท์เวิร์ป
Kortrijk
คอร์ไทรจ์
02:45 อาทิตย์ 07 มี.ค.
กัลโช เซเรียอา อิตาลี
Juventus
ยูเวนตุส
Lazio
ลาซิโอ
02:45 อาทิตย์ 07 มี.ค.
พรีเมียร์ลีก อังกฤษ
Brighton & Hove Albion
ไบรท์ตัน
Leicester City
เลสเตอร์ ซิตี้
03:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์
RKC Waalwijk
RKC วาลไวก์
FC Utrecht
อูเทร็คท์
03:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ลาลีกา สเปน
Osasuna
โอซาซูน่า
Barcelona
บาร์เซโลน่า
03:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
เอกวาดอร์ ลีก้าโปร
Orense
โอเรนเซ
Aucas
ออกาส
03:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Liga Primera U20
Walter Ferretti U20
Walter Ferretti U20
Real Madriz U20
Real Madriz U20
03:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
โคลัมเบีย Torneo Aguila
Llaneros
Llaneros
Atlético Huila
Atlético Huila
03:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Africa Cup Of Nations U20
Ghana U20
กานา U20
Uganda U20
ยูกันดา U20
03:00 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Primera B Metropolitana
UAI Urquiza
UAI Urquiza
San Miguel
San Miguel
03:10 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Primera B Metropolitana
Deportivo Armenio
Deportivo Armenio
Flandria
Flandria
03:10 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Primera B Metropolitana
Villa San Carlos
Villa San Carlos
Cañuelas
Cañuelas
03:10 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Primera B Metropolitana
Defensores Unidos
Defensores Unidos
Acassuso
Acassuso
03:10 อาทิตย์ 07 มี.ค.
Primera B Metropolitana
Fénix
เฟนิกซ์
Sacachispas
Sacachispas
03:10 อาทิตย์ 07 มี.ค.
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
Godoy Cruz
โกดอย ครูซ
Platense
พลาเทนเซ่
03:10 อาทิตย์ 07 มี.ค.
อาร์เจนตินา ซูเปอร์ลีกา
Sarmiento
ซาร์เมียนโต้
Talleres Córdoba
ทัลเลเรส กอร์โดบา
03:10 อาทิตย์ 07 มี.ค.
กุปเดอฟร็องส์ ฝรั่งเศส
Brest
แบรสต์
Paris Saint Germain
ปารีส แซงต์ แชร์กแมง
03:10 อาทิตย์ 07 มี.ค.
โคลัมเบีย Torneo Aguila
Tigres
Tigres
Real Cartagena
Real Cartagena
03:15 อาทิตย์ 07 มี.ค.
ปรีไมราลีกา โปรตุเกส
Boavista
เบาวิสต้า
Famalicão
ฟามาลิเคา
03:30 อาทิตย์ 07 มี.ค.